KuteLove.vn.hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp trưởng mà đek đc cái nết zì !

Go down

Lớp trưởng mà đek đc cái nết zì ! Empty Lớp trưởng mà đek đc cái nết zì !

Bài gửi  Van_Truong Sun Jan 27, 2008 12:13 pm

Năm nào cũng thế, giáo viên cứ cho ai làm lớp trưởng năm ngoái là năm nay lên làm tiếp, vì thế ko biết bao trường hợp tổ viên bức xúc vì lớp trưởng ko gương mẫu. Như lớp tui là 1 ví dụ điển hình.Tật xấu thì kon đó nó có đầy, kể ra ko hết : nói nhiều mà to nhất lớp (vậy mà lúc nào cũng quát lớp im), hỗn láo, lúc nào cũng cho mình là đúng, học ngu (tháng vừa rồi đứng hạng 31/40 -> nhục), chửi thề như điên, hay nói xấu sau lưng người khác,........Cả lớp chả đứa nào ưa nó, nhưng cứ phải nhịn mãi. Tội nghiệp thay cho cả lớp, có 1 ng` lúc nào cũng đứng lên bảo vệ công lý (dĩ nhiên là tui òy). Có lần nó dám xúc phạm 1 thầy giáo, mà nó ghét tui nên cố tình nói xấu đúng ông thầy mà tui rất là "kết". Nó nói thế này, cái bác xem có nhịn đc ko : - Ê mày, wa học kì II, tao càng ngày càng thấy ông thầy M đểu cáng như... con ***a (nguyên văn). Lập tức máu dồn lên não, 1 cơn giông tố xảy ra. Sau 1 hồi nói những câu "văn chương", nó buộc lòng khóa miệng. Ngày hôm sau, chủ nhiệm biết chuyện và đã nói chuyện riêng với nó (sao ko đổi LT luôn cho rồi) nhưng nó vẫn hỗn láo, vẫn tiếp tục xúc phạm các giáo viên khác. Đầu tiên là chủ nhiệm sau cuộc nói chuyện riêng : bà này nói nhiều, lắm mồm quá, mẹ nó. Tiếp là cô Lý : bả dạy lớp nào kệ mẹ bả. Cô bảo mẫu (bán trú) : Ê, cô, canh này canh gì vậy ? Khuyên nó ko nghe, chủ nhiệm rồi mà phụ huynh cũng rồi, các bác bảo xem có thể học hành đc gì khi vừa bước vào lớp là đã thấy cái mặt đáng ghét sặc mùi khủng bố của nó ko ?

Van_Truong
Ma Mới