KuteLove.vn.hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Offline hay đây

Go down

Offline hay đây Empty Offline hay đây

Bài gửi  KuteLove Sat Jan 26, 2008 11:37 pm

Dòng chữ phai nhoà trên cát Đừng xoá đi từng dấu chân in hằn Ngọn sóng xô vào giấc mơ đêm hôm nào Tay cầm tay , lệ nhoà nhưng không nói. Bờ cát vẫn gọi tên anh Ngọn sóng vẫn chờ bước chân anh quay về Dù biết ta đành mất nhau mãi mãi Sao tim em luôn mong chờ một ngày. Chờ hoài trong giấc mơ anh quay về đây Cho em thôi nhớ mong vơi đầy Để từng ngày anh héo khô con tim gầy Tương tư về một bóng hình. Giọt lệ ngày xưa khóc cho riêng đôi mình Nước mắt là niềm đau Và giờ này em khóc thêm lần nữa thôi. [ĐK:] Khóc cho lần yêu cuối để nước mắt tan vào mưa nhé Vẫn biết bàn tay ấy sẽ ấm áp bên bàn tay khác Lối

KuteLove
Ma Cấp 1

Nam Tổng số bài gửi : 136
Nghề nghiệp : Học Sinh
Thần tượng : Chết hết rùi còn đâu

Offline hay đây Empty Re: Offline hay đây

Giờ em ở nơi phương xa kia lòng em có vui Anh chúc em được thật nhiều hạnh phúc nhé em Còn anh mãi nơi đây chờ em Dù em sẽ yêu ai ngày sau Lòng anh vẫn mãi mãi yêu em đến suốt đời

KuteLove
Ma Cấp 1

Ngày hôm qua ta luôn có nhau tình ấm nồng Mà giờ đã mãi mãi cách xa tình chúng ta Trong đêm vắng một mình Lòng thật nhớ em, nhớ rất nhiều Thiếu hơi ấm em mỗi đêm, căn phòng giá băng Kỉ niệm xưa khi ta có nhau lại trở về Lại chợt thấy ánh mắt ấy như cười với anh Rồi lại gần bên anh, ta cầm tay nhau Em thầm nói anh là tất cả của đời em Lời em nói anh mãi khắc ghi sâu trong lòng anh, em biết không Sao giờ đây em yêu mãi mãi xa anh để cho anh nhớ mong Anh nào làm gì lầm lỗi để em phải buồn Sao lại chẳng một lời để trái tim anh mồ côi (đớn đau) Tình yêu anh trao em không đổi thay Sao em lại không cho anh chứng minh Sao lại q

KuteLove
Ma Cấp 1

Bài gửi  KuteLove Sat Jan 26, 2008 11:38 pm

Ngày nào mình vẫn chung bước trên lối đi xưa Anh nói ta mãi bên nhau Dẫu những phút giây ấy qua mau Em vẫn không thể quên đi Vẫn nhớ những lúc anh nắm tay nói yêu em Yêu dấu chan chứa trong em Bỗng dưng bóng anh mãi nơi đâu Anh đã rời xa... Phút đầu tiên trong từng ánh mắt ấm áp Em nghe như tim đã tìm đến Trong em như thấy ánh sáng Con tim em đang mơ màng Bao nhiêu yêu thương đang dâng tràn Hôm nay anh ra đi anh không về Nay anh không yêu em như hôm nào Những ngày tháng rất hạnh phúc Nay đã rời xa nhưng em vẫn cứ tìm kiếm Dù biết thật khó và mãi mãi chờ anh Nhưng anh đã bước đi Giọt nước mắt vẫn thấy cứ rơi Tình kiếp đó sẽ mãi

KuteLove
Ma Cấp 1

Bài gửi  KuteLove Sat Jan 26, 2008 11:38 pm

Người có nhớ đến những khi vai kề vai Và có nhớ đến phút giây tình đã trao nhau thật say đắm Bỗng phút chốc vỡ tan như làn mây Biết mất nhau, xót xa, lòng đau Có nước mắt bỗng rơi khi biệt ly Có nước mắt khóc cho tình đã phôi pha vụn tan vỡ Dù biết tiếc nuối chẳng mang anh về đây với em Mà lòng vẫn yêu vẫn nhớ ĐK: Tìm nơi đâu từng phút đắm say bên người Khi tình yêu đã cách xa thật rồi Và còn đâu lời hứa đã trao hôm nào Nay mình đành xa người yêu dấu ơi Một mình em ngồi dưới những cơn mưa đêm Mưa làm hoen mắt ướt mi cay lòng Để từ đây, chợt nhận ra, giấc mơ giờ đã vỡ tan, đã mãi xa

KuteLove
Ma Cấp 1

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content