KuteLove.vn.hn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tổng hợp tháng 9+12_by:Linhtinh_hp90(! #)

Go down

Tổng hợp tháng 9+12_by:Linhtinh_hp90(! #) Empty Tổng hợp tháng 9+12_by:Linhtinh_hp90(! #)

Bài gửi  KuteLove Sat Jan 26, 2008 4:27 pm

19/12:Tui bắt đầu nha!
Sao chủ của bạn?:Thái dương- Mộc tinh
T/cách:cứng rắn ,ko chịu thỏa hiệp
ko ai thay đổi đc tính cách của họ,luôn làm theo cách của mình
ko quan tâm đến việc bạn có đc tiếp nhận hay ko
Bạn chiến tháng trong khó khăn do ko chịu thỏa hiệp,trong nghịch cảnh chiến đấu càng dũng cảm
Dù gặp trắc trở vẫn kiên nghị
thành công có đc nhờ ý chí kiên cường
Snghieepj:gặp nhiều khó khăn trong CS
nhưng bản thân là kẻ địch lớn nhất.
ko kiềm chế đc tâm tính,thiếu lý trí.
đc coi là tự do và lãng mạn trong ty,đc nhiều người hoan nghênh
yêu đương ũng có nhiều kích thích(lại nói vấn đề hơi sớm)
SK:Tâm tình bị xúc đông>gây ra vấn đêf tâm lý
ko đc lạm dụng thuốc
Khi bứ c xúc nên tìm người giúp đỡ
Thế nha!Bói cho bạn rùi đấy!Có gì cho điểm và góp ý hộ cái!thanks very much!
3/12:Sao Chủ:Mộc tinh
Kiên trì ý kiến của mình ,ko thỏa hiệp.Ko có tham vọng lớn,mục tiêu CS chỉ tập trung vào công tác,GDD ,hứng thú cá nhân,ko ham muốn tranh quyền đoạt lợi.Kế hoạch công tác giản đơn,kiên trì với ý kiến,ko tiếp nhận ý kiến của ng` #.1 mình cũng mặc.Thích làm việc 1 mình,ko thich ai chen ngang
Tư` 30 tuổi ^sẽ bị cô độc(cái này ko rõ ah` nha!)
tin rằng chỉ cô lập mình mới chuyên tâm vào việc đc.Nghiêm trọng nhất là thoát li hiên thực.
TY:có nhiều điều bí mật,thích ở ẩn,ko thích bất cứ ai ,kể cả bạn đời(cái ne` ko phải chứ?)
lo người khác soi mói việc riêng của mình.
SK: dễ lơ là,nên đọc các sách tâm lý học,có thể giảm bớt tình hình,nếu cần nên tiếp nhận hướng dẫn về tâm ly'
(oa! tui ko rõ có dúng hay ko nữa !)
14/9:Sao chủ :thủy tinh
Bạn quan tâm đến thời sự XH.Thích bóc trần tính hình ,sự việc,tích cực tham gia công tác cải thiẹn XH.Biết phục tùng,quan sát tinh tế,biết đề xuất ý kiến.
Coi trọng hiệu quả cong việc.ko thích hỗn loạn và sự tùy tiện.Giỏi phê bình ,bất kể chính xác hay ko cũng gây mâu thuẫn.>>quan hệ giao tiếp gặp vấn đề.Sự phát triển sự nghiệp vì thế mà gặp trở ngại.Coi trọng SH gia đình,thích cung bạn đời chung sống thoải mái.CS có quy luật ,nề nếp..CS hôn nhân thoải mái song ít sôi động.Thích CS quy củ,từ tuổi trung niên trở lên dễ béo phì ,gây nh` vấn đề ,nên vận động nh`.
15/9:Sao chủ :kim Tinh-Thủy tinh.
Có năng lực ĐB làm công tác chuyên môn.
Làm việc triệt để và chuyên tâm.Bất kể đảm nhận việc gì đều có thể hoàn thành mà ko có áp lực tinh thânhf.Ko theo chủ nghỉa hoàn mĩ.<=30 tuổi hay hướng nội ,xấu hổ.Sau 30 đột nhiên biến đổi,có nh~ bí mật ko thể cho ai biết .
Giành nh` tgian bồi dg~ tài năng chuyên sâu,thu thập tài liệu,vạch kế hoạch,ko vội vang vì thành tích.Thời cơ chín muồi mới xuất kích.Nhìn vào thấy kì tich của họ thật bất ngờ nhưng ko phải vậy.
Chuyên chú kiếm tiền,biểu hiện rõ là ng` coi trọng tiền tài ,vật chất.Tinh` yêu,CS hôn nhân ko đc mĩ mãn.Chỉ coi GDD là chỗ để ăn uống.yêu đg.
Do tập quán SH ko tốt>>béo phì,bệnh tim mạch,tiêu hóa,tuần hoàn
11/9:Sao chur :thais aam -thuyr tinh
Banj phair dduwa ra nh~ quyeets ddinhj heej trongj
<16 t? phải đưa ra quyết định hệ trọng (.) đời,sau đó CS Sự nghiệp thuận lợi.Bạn sẽ đứng ngã 3 đg` đời ko thể dự đoán trc đc.
Thích đem lại bất ngờ cho ng` khác.Nh~ việc bình th` tẻ nhạt đều bị bạn cho qua h/ đẩy đi.Cần sự kích thích,>>hành vi rơi vào chỗ tự do đến giới hạn XH ko cho phép.ĐỒng thời cần 1 GDD ổn định ,đầy yêu thương.
Lựa chon điều gì sai lầm >>thất bị.
Tôn sùng tự do luyến ái.,tiêu chuẩn đạo đức lực kì nghiêm khắc(cái này hơi mâu thuẫn sao i')
Có bênh hệ tiêu hóa.1 sốneen Tránh đồ ăn gây bệnh đg` ruột ,dạ dày.Đa số thích ăn uống nhất là đường và rượu.
2/9
Sao chủ :thái âm -hỏa tinh
là người thực sự cầu thị .,lạnh nhạt tình cảm,yêu thích dùng hành động phán đoán sự việcmaf ko biết thăm dò cảm thụ nội tâm ng` khác.Chỉ đòi hỏi công tác ổn định và có tiến triển,thậm chí làm việc với cường độ cao.Khi thất bại khó có đủ tinh thần tiếp tục.Khi bị phê bình h/ đối xử ko công bằng thì nóng nảy.Biết vận dụng KThuaatj và kiến thức của mình để ổn định công tác.Khi nhận chức (.) chính phủ hay 1 cơ quan lớn thì ko đc mạo hiểm với giới thương nghiệp.Giỏi quản lý tài vụ,ko thích mạo hiểm,có thể bỏ lỡ cơ hội,vào nh~ lúc cần thiết vẫn ko biết cứu trợ ,thích kìm nén sự sợ hãi (.) nội tâm và ko để tính nóng phát tác.(woa,woa,woa)
Sự nghioeepj đầy rẫy nguy cơ,cần cẩn thận.
Bạn là ng` coi trọng tiền tài vật chất,thiếu lãng mạn.ko thỏa hiệp với yêu cầu của bạn đời(chu choa ,cái này tui nghĩ là chính xác đó nha,kiểm nghiêm rùi mà).
Nói 1 cách khác ,bạn đặc biệt chú ý đến 1 loại bạn khác giới,mà coi nhẹ ng` khác.
SK:thông thường làm việc đến kiệt sức và chịu nh~ áp lực quá lớn.>>dễ bị áp lực tinh thần>>bệnh về ruột,dạ dày và cao huyết áp.
14/12:thủy tinh-Mộc tinh
thích dẫn dụ ng` # chú ý.,nhất là nơi công cộng.Luôn là vai chính trong màn kịch nhân sinh.
SH riêng tư có nh` bí mật,nói cách khác bạn làm nh` việc ng` khác ko biết.Ngoài bạn thân ko ai biết tính cách thật và CS riêng của bạn.Thực ra bạn bộc lộ mình là để che giấu bí mật của bản thân.
Tính cách phức tạp,thói quen cổ quái.Khi còn nhỏ đã có sự tranh chấp với bố mẹ.thầy giáo,tính cách chông đối.Thích hợp biểu diễn NThuaatj.
Là ng` có dũng khí.Khi nói chuyện yêu đg ko nên nóng vội.Bạn tình nên giữ bí mật cho bạn.
Bạn có thể gây nh` chuyện bất ngờ` h/ bạo lực.Ko nên lạm dụng thuốc.

22/12:Thiên vương tinh-Thổ tinh
Bạn hiểu rõ sự vật như lòng bàn tay.,có thể dự đoán chuẩn xác sự việc xáy ra,ko phải theo năng lực mà do kinh nghiêm j suy đoán.Làm việc nửa chừng có thể thay đổi chủ ý.Vô cùng thận trọng.phát triển sự nghiệp từ từ nhưng ổn định.trong đời gặp tai nạn 1->2 lần.Khi phát sinh tai nạn sẽ làm bạn tổn thương.>sự nghiệp có thể hủy hoại.TY bị trục trặc lớn như ly hôn,thất tình,...
Sau khi có trục trặc sẽ thay đổi lớn về giao tiếp .Mới đầu ko thích ở chỗ đông ng` ,cô độc.
tư tg? tình cảm phức tạp.Beenhj tinh thần>> bệnh sinh lý.

KuteLove
Ma Cấp 1

Nam Tổng số bài gửi : 136
Nghề nghiệp : Học Sinh
Thần tượng : Chết hết rùi còn đâu